Trang ChínhTrang Chính  NewNew  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài MớiGửi lúcTác giả
Đang tải dữ liệu, Xin chờ.....
Top posters Tuần
    Xem nhiều nhất
    Trả lời nhiều nhất

    Bài MớiGửi lúcTác giả
    Đang tải dữ liệu, Xin chờ.....
    Top posters Tuần
      Xem nhiều nhất
      Trả lời nhiều nhất
      Xem bài chưa có ai trả lời
      Last Post

      ╰★╮EXO-M

      Không có bài viết mới

      Lu Han

      Lu Han
      Name: Lu Han 루한
      Birthday: April 20, 1990
      Height: 176cm
      Sign: Taurus
      Blood type: O type blood
      Home town: Beijing Haidian

      Người Điều Hành: Sky-SM
      Threads:20
      Posts:59
      Tue Feb 05, 2013 2:49 pm
      Zùa ZuZu [FAM]LuLu Land —╬ღ♥Giành cho những người yêu quý LuHan có nơi để thể hiện tình yêu của mình
      Không có bài viết mới

      Kris

      Kris
      Real Name: Wu Yi Fan
      Stage Name: Kris
      English Name: Kevin Li / Kevin Wu
      Nickname: K.Li / Wu Fan
      Birth date: November 6 1990
      Nationality: Chinese
      Position: Vocal

      Người Điều Hành: Jin_EXO
      Threads:32
      Posts:127
      Sun Sep 30, 2012 2:53 pm
      AkO.[babie] [FANTAKEN][190512] Kris in LA Airpo
      Không có bài viết mới

      Xiu Min

      Xiu Min
      Birth Name: Kim Min Seok
      Stage Name: Xiu Min
      Nickname: Lil’ Fattie
      Date of Birth: March 26, 1990
      Position: Lead Vocalist
      Height: 179 cm
      Star Sign: Aries

      Threads:3
      Posts:4
      Thu Jun 14, 2012 4:04 pm
      Fox_Tran [OFFICIAL/FANTAKEN]Xiu Min at CCTV The Avenue of stars
      Không có bài viết mới

      Lay

      Lay
      Birth Name: Zhang Yi Xing
      Stage Name: Lay
      Date of Birth: October 7, 1991
      Star Sign: Libra
      Height: 179 cm
      Weight: 60 kg
      Position: Vocalist, Main Dancer

      Người Điều Hành: Mìn
      Threads:8
      Posts:19
      Mon Jul 02, 2012 3:57 pm
      Mìn [FANTAKEN] Lay @ Tianjin
      Không có bài viết mới

      Tao

      TaoFull Name: Huang Zi Tao (黄子稻)
      Stage Name: TAO
      English Name: Edison Huang
      D.O.B: May 2nd, 1993
      Height: 185
      Weight: 64kg
      Nationality: Chinese

      Threads:7
      Posts:14
      Sun Jul 22, 2012 12:34 pm
      Sky-SM [FANTAKEN]TAO @Incheon airport (back to China)
      Không có bài viết mới

      Chen

      Chen
      Stage Name: Chen
      Date of Birth: September 21, 1992
      Position: Main Vocalist
      Birth Place: Canada
      Height: 178 cm
      Star Sign: Virgo

      Threads:1
      Posts:1
      Mon May 21, 2012 1:01 pm
      KING [PICS] Chen@ Disneyland
      Today's active topicsToday's top 20 postersOverall top 20 postersDelete the forum cookies


      Bài viết mớiBài viết mớiKhông có bài viết mớiKhông có bài viết mới Diễn Đàn đã bị khoáDiễn Đàn đã bị khoá